Sale!

MGB-L120

Original price was: 10,650.00 ฿.Current price is: 6,400.00 ฿. ราคายังไม่รวม VAT 7%

Planet MGB-L120, SFP Transceivers, 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber TransceiversMini GBIC Single Mode LX Module – 120KM, DDM Supported สนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย สอบถามข้อมูลทางด้านเทคนิค การติดตั้ง การตั้งค่า หรือออกแบบระบบเน็ตเวิร์ค ติดต่อได้ที่ บริษัท เทคซอร์ส กรุ๊ปส์ จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับการแต่งตั้งอย่างเป็นทางการจาก PLANET Technology Corporation ผู้ผลิตอุปกรณ์เน็ตเวิร์คระดับโลก ประสบการณ์มากกว่า 30ปี

Out of stock

Description

Planet MGB-L120, SFP Transceivers, 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber TransceiversMini GBIC Single Mode LX Module – 120KM, DDM Supported สนใจเป็นตัวแทนจำหน่าย สอบถามข้อมูลทางด้านเทคนิค การติดตั้ง การตั้งค่า หรือออกแบบระบบเน็ตเวิร์ค ติดต่อได้ที่ บริษัท เทคซอร์ส กรุ๊ปส์ จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับการแต่งตั้งอย่างเป็นทางการจาก PLANET Technology Corporation ผู้ผลิตอุปกรณ์เน็ตเวิร์คระดับโลก ประสบการณ์มากกว่า 30ปี

Additional information

แบรนด์

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “MGB-L120”

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Login

เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า

Privacy Preferences

คุณสามารถเลือกการตั้งค่าคุกกี้โดยเปิด/ปิด คุกกี้ในแต่ละประเภทได้ตามความต้องการ ยกเว้น คุกกี้ที่จำเป็น

Allow All
Manage Consent Preferences
  • คุกกี้ที่จำเป็น
    Always Active

    ประเภทของคุกกี้มีความจำเป็นสำหรับการทำงานของเว็บไซต์ เพื่อให้คุณสามารถใช้ได้อย่างเป็นปกติ และเข้าชมเว็บไซต์ คุณไม่สามารถปิดการทำงานของคุกกี้นี้ในระบบเว็บไซต์ของเราได้

  • คุกกี้เพื่อการวิเคราะห์

    คุกกี้ประเภทนี้จะทำการเก็บข้อมูลการใช้งานเว็บไซต์ของคุณ เพื่อเป็นประโยชน์ในการวัดผล ปรับปรุง และพัฒนาประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ ถ้าหากท่านไม่ยินยอมให้เราใช้คุกกี้นี้ เราจะไม่สามารถวัดผล ปรับปรุงและพัฒนาเว็บไซต์ได้

Save